???? chdv phan văn trị p.11 – 16 phòng – 1 tỷ/năm – 15.8 tỷ tl ????
Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP HCM
15 tỷ 800 triệu
83 m2 (46x19.5)
16 pn
16 wc
31-03-2026
Thông tin mô tả:
???? CHDV PHAN VĂN TRỊ P.11 – 16 PHÒNG – 1 TỶ/NĂM – 15.8 TỶ TL ???? • Diện tích: 4.6 x 19.5m (CN 83m²) • Kết cấu: 5 tầng + sân thượng • Gồm: 16 phòng khép kín – full nội thất – phòng nào cũng có cửa sổ/ban công
Dòng tiền: • ~1 tỷ/năm – khai thác ổn định
Vị trí: • Hẻm xe hơi Phan Văn Trị, P.11 Bình Thạnh • Gần Emart, ĐH Văn Lang, Công Nghiệp • Trục Phạm Văn Đồng – khu thuê cực mạnh
Tiềm năng: • Khu sinh viên + nhân sự văn phòng → luôn kín phòng • Hưởng lợi Rạch Xuyên Tâm – tăng giá dài hạn
Pháp lý: • Sổ hồng riêng – công chứng ngay
???? Giá: 15.8 tỷ (TL)
⸻
???? 0355318662 – PhúChuyên CHDV dòng tiền – giữ tiền tốt, khai thác mạnh
Dòng tiền: • ~1 tỷ/năm – khai thác ổn định
Vị trí: • Hẻm xe hơi Phan Văn Trị, P.11 Bình Thạnh • Gần Emart, ĐH Văn Lang, Công Nghiệp • Trục Phạm Văn Đồng – khu thuê cực mạnh
Tiềm năng: • Khu sinh viên + nhân sự văn phòng → luôn kín phòng • Hưởng lợi Rạch Xuyên Tâm – tăng giá dài hạn
Pháp lý: • Sổ hồng riêng – công chứng ngay
???? Giá: 15.8 tỷ (TL)
⸻
???? 0355318662 – PhúChuyên CHDV dòng tiền – giữ tiền tốt, khai thác mạnh
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 46 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 83 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 16 |
| Nhà tắm | 16 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? chdv phan văn trị p.11 – 16 phòng – 1 tỷ/năm – 15.8 tỷ tl ????", có mã số #311005, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu