(chính chủ) bán gấp căn nhà cực hiếm trên phố hàng vôi – mặt tiền rộng 5.5m2 – nhà xây 5 tầng, 70m2, 63.5 tỉ
Phố Hàng Vôi, Phường Lý Thái Tổ, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội
63 tỷ 500 triệu
70 m2 (55x12.7)
5 pn
5 wc
14 giờ trước
Thông tin mô tả:
Tôi cần bán gấp căn nhà mặt phố Hàng Vôi, vị trí cực đẹp, đi bộ ra Hồ Gươm, mặt tiền rộng hiếm ở phố cổ, đã xây cao 5 tầng, có vỉa hè rộng, dễ cho thuê
Diện tích: 70m2
Xây dựng: 5 tầng thông sàn, cầu thang máy và vệ sinh cuối nhà
Giá: 63.5 tỉ có TL
- Mặt phố Hàng Vôi có vỉa hè lại gần Hồ Gươm, vị trí nhà rất đẹp, mặt tiền 5.5m rộng vô cùng hiế
Diện tích: 70m2
Xây dựng: 5 tầng thông sàn, cầu thang máy và vệ sinh cuối nhà
Giá: 63.5 tỉ có TL
- Mặt phố Hàng Vôi có vỉa hè lại gần Hồ Gươm, vị trí nhà rất đẹp, mặt tiền 5.5m rộng vô cùng hiế
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 55 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(chính chủ) bán gấp căn nhà cực hiếm trên phố hàng vôi – mặt tiền rộng 5.5m2 – nhà xây 5 tầng, 70m2, 63.5 tỉ", có mã số #322925, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu