(chính chủ) bán tòa dòng tiền 180tr/tháng – 9 tầng 1 hầm – mp liên trì – trần quốc toản - 100m2, 18 phòng, 63 tỉ
Phố Trần Quốc Toản, Phường Trần Hưng Đạo, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội
63 tỷ
100 m2 (4x25)
18 pn
18 wc
18 giờ trước
Thông tin mô tả:
Tôi cần bán gấp tòa căn hộ dịch vụ cho chuyên gia nước ngoài thuê, dòng tiền 180tr/tháng, đã xây cao và có hầm, đủ GPXD, vị trí cực đẹp, phố hiếm nhà bán, giá siêu hợp lý
Diện tích: 100m2
Xây dựng: 9 tầng 1 hầm full đất, thang máy xịn
Giá: 63 tỉ có TL
Điểm nổi bật:
Diện tích: 100m2
Xây dựng: 9 tầng 1 hầm full đất, thang máy xịn
Giá: 63 tỉ có TL
Điểm nổi bật:
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 10 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 25 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 18 |
| Nhà tắm | 18 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(chính chủ) bán tòa dòng tiền 180tr/tháng – 9 tầng 1 hầm – mp liên trì – trần quốc toản - 100m2, 18 phòng, 63 tỉ", có mã số #322874, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu