Kim mã – building biểu tượng dành cho tập đoàn lớn – 201 tỷ ????
Phường Cửa Nam, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội
201 tỷ
250 m2 (15x16)
6 pn
12 wc
8 giờ trước
Thông tin mô tả:
KIM MÃ – BUILDING BIỂU TƯỢNG DÀNH CHO TẬP ĐOÀN LỚN – 201 TỶ ????
???? Tòa building nằm vị trí đẹp trung tâm Ba Đình, kết nối Kim Mã – Liễu Giai – Nguyễn Chí Thanh – Giang Văn Minh.???? Tòa nhà 9 tầng + hầm, thiết kế chuẩn văn phòng cao cấp, phù hợp tập đoàn 500–1000 nhân sự.???? Dòng tiền hơn 14 tỷ/năm, hồ sơ pháp lý – PCCC đầy đủ.
???? Nguyễn Danh Hào – 0336 588 588
???? Tòa building nằm vị trí đẹp trung tâm Ba Đình, kết nối Kim Mã – Liễu Giai – Nguyễn Chí Thanh – Giang Văn Minh.???? Tòa nhà 9 tầng + hầm, thiết kế chuẩn văn phòng cao cấp, phù hợp tập đoàn 500–1000 nhân sự.???? Dòng tiền hơn 14 tỷ/năm, hồ sơ pháp lý – PCCC đầy đủ.
???? Nguyễn Danh Hào – 0336 588 588
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 9 tầng |
| Chiều ngang | 15 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 250 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 12 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Kim mã – building biểu tượng dành cho tập đoàn lớn – 201 tỷ ????", có mã số #322960, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu