????chung cư 17t4 trung hòa nhân chính 119m 3 ngủ nội thất chất
Đường Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
12 tỷ 360 triệu
119 m2 (11x11)
3 pn
2 wc
07-05-2026
Thông tin mô tả:
Cần tiền đầu tư bán nhanh căn chung cư tòa 17T4 Trung Hòa Nhân Chính - Cầu Giấy, ngay mặt phố Hoàng Đạo Thúy.
DT 119m2 Căn góc thoáng mát với 3 phòng ngủ + 2WC.
Trang bị đầy đủ nội thất xịn sò, khách về ở luôn.
Xung quanh hạ tầng tiện ích cực nhiều, tập trung nhiều chung cư, Công ty, ngân hàng, văn phòng, cafe, siêu thị Big C…
Cần tiền đầu tư bán nhanh căn chung cư tòa 17T4 Trung Hòa Nhân Chính - Cầu Giấy, ngay mặt phố Hoàng Đạo Thúy.
DT 119m2 Căn góc thoáng mát với 3 phòng ngủ + 2WC.
Trang bị đầy đủ nội thất xịn sò, khách về ở luôn.
Xung quanh hạ tầng tiện ích cực nhiều, tập trung nhiều chung cư, Công ty, ngân hàng, văn phòng, cafe, siêu thị Big C…
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 11 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 119 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????chung cư 17t4 trung hòa nhân chính 119m 3 ngủ nội thất chất", có mã số #319708, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu