????cực phẩm dòng tiền võ chí công 100m 7t - 20 phòng, doanh thu khủng, hơn 38 tỷ
Đường Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
38 tỷ 600 triệu
100 m2 (5x19)
20 pn
21 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Cần bán nhanh tòa Căn hộ dịch vụ dòng tiền cực đỉnh Võ Chí Công - Cầu Giấy.
+ DT 93/100m2 x 7T thang máy. Tổng 20 căn hộ cao cấp full nội thất xịn.
+ Đầy đủ PCCC tiêu chuẩn, GPXD chuẩn chỉ.
+ Hiện đang cho bên thứ 3 thuê 100tr/tháng, tự vận hành tầm gần 150tr/tháng.
Cần bán nhanh tòa Căn hộ dịch vụ dòng tiền cực đỉnh Võ Chí Công - Cầu Giấy.
+ DT 93/100m2 x 7T thang máy. Tổng 20 căn hộ cao cấp full nội thất xịn.
+ Đầy đủ PCCC tiêu chuẩn, GPXD chuẩn chỉ.
+ Hiện đang cho bên thứ 3 thuê 100tr/tháng, tự vận hành tầm gần 150tr/tháng.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 20 |
| Nhà tắm | 21 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????cực phẩm dòng tiền võ chí công 100m 7t - 20 phòng, doanh thu khủng, hơn 38 tỷ", có mã số #320252, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu