????đẹp cực tòa ct4-3 mễ trì hạ 56/62m, 2pn xinh lung linh, 5.83 tỷ????
Đường Mễ Trì Hạ, Phường Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
5 tỷ 830 triệu
56 m2 (5x12)
2 pn
1 wc
25-03-2026
Thông tin mô tả:
Cần bán nhanh căn chung cư tòa CT4-3 KĐT Mễ Trì Hạ - Nam Từ Liêm.
+ DT 56/62m2 gồm 2PN, ban công thoáng mát.
+ Nhà full nội thất cực đẹp.
+ Tiện ích xung quanh rất nhiều: cafe, siêu thị, nhà hàng, gym…
Cần bán nhanh căn chung cư tòa CT4-3 KĐT Mễ Trì Hạ - Nam Từ Liêm.
+ DT 56/62m2 gồm 2PN, ban công thoáng mát.
+ Nhà full nội thất cực đẹp.
+ Tiện ích xung quanh rất nhiều: cafe, siêu thị, nhà hàng, gym…
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 56 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????đẹp cực tòa ct4-3 mễ trì hạ 56/62m, 2pn xinh lung linh, 5.83 tỷ????", có mã số #309857, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu