????diện tích lớn - dòng tiền 25tr/tháng - võ duy ninh - 84m2 đối diện landmark 81 - chỉ 8 tỷ - chưa tới 100tr/m2
Đường Võ Duy Ninh, Phường 22, Quận Bình Thạnh, TP HCM
8 tỷ
84 m2 (5x20)
25-03-2026
Thông tin mô tả:
+ Diện tích: 84m2 ( 5 x 20m) + Khu phát triển sầm uất P22 ngay đối diện Landmark 81, kế bên Q.1 và khu đảo Kim Cương. +Nhà 3 tầng chia 7 phòng cho thuê dòng tiền 25tr/ tháng. Khu vực phát triển vượt bậc, nhiều khách hàng tìm kiếm. +Sổ nở hậu tài lộc, hoàn công đầy đủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 84 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????diện tích lớn - dòng tiền 25tr/tháng - võ duy ninh - 84m2 đối diện landmark 81 - chỉ 8 tỷ - chưa tới 100tr/m2", có mã số #309695, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu