????độc nhất vô nhị trần quốc hoàn 45m 7t thang máy kd ô tô vào nhà, nhỉnh 25 tỷ
Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
25 tỷ 500 triệu
45 m2 (5x9)
5 pn
6 wc
18 giờ trước
Thông tin mô tả:
HIẾM NHÀ BÁN - Ô TÔ VÀO NHÀ - KINH DOANH - 7 TẦNG THANG MÁY
Cần bán nhà đẹp khu Phân lô Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy.
+ DT 41/45m x 7T Thang máy - Nội thất đẹp long lanh.
- Tầng 1: Thông sàn để oto kinh doanh và WC.
HIẾM NHÀ BÁN - Ô TÔ VÀO NHÀ - KINH DOANH - 7 TẦNG THANG MÁY
Cần bán nhà đẹp khu Phân lô Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy.
+ DT 41/45m x 7T Thang máy - Nội thất đẹp long lanh.
- Tầng 1: Thông sàn để oto kinh doanh và WC.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 45 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????độc nhất vô nhị trần quốc hoàn 45m 7t thang máy kd ô tô vào nhà, nhỉnh 25 tỷ", có mã số #318125, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu