TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) ♪ góc kiệt gần mt trần cao vân, 67m2, mê lửng cứng thoáng ở ngay, 3.9x tỷ
Đường Trần Cao Vân, Phường Xuân Hà, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
3 tỷ 980 triệu
67 m2 (45x17)
2 pn
2 wc
15-03-2026
Thông tin mô tả:
♪ Góc kiệt gần MT Trần Cao Vân, 67m2, mê lửng cứng thoáng ở ngay, 3.9x tỷ
+ Bán nhà kiệt Trần Cao Vân ngay Lê Độ, Tôn Thất Đạm, lô góc, 2 mặt kiệt thẳng thông 60m ra Mặt Tiền, đi bộ ra Chợ, Trường Học, Bệnh Viện, Tắm Biển…
+ DT: 67m2, ngang 4.5m, mê lửng đúc cứng, 2 mặt thoáng, chỗ mào cũng có ánh sáng tự nhiên, gió mát rượi, 2PN trên dưới, P thờ, sân phơi, 2WC…
+ Giá bán 3.98 tỷ
=> Alo Gấp
+ Bán nhà kiệt Trần Cao Vân ngay Lê Độ, Tôn Thất Đạm, lô góc, 2 mặt kiệt thẳng thông 60m ra Mặt Tiền, đi bộ ra Chợ, Trường Học, Bệnh Viện, Tắm Biển…
+ DT: 67m2, ngang 4.5m, mê lửng đúc cứng, 2 mặt thoáng, chỗ mào cũng có ánh sáng tự nhiên, gió mát rượi, 2PN trên dưới, P thờ, sân phơi, 2WC…
+ Giá bán 3.98 tỷ
=> Alo Gấp
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 67 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) ♪ góc kiệt gần mt trần cao vân, 67m2, mê lửng cứng thoáng ở ngay, 3.9x tỷ", có mã số #307824, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu