♥ hai mặt kiệt phan thanh cạnh công viên, 40.5m2, 2 mê đúc cứng, thoáng, giá tốt 3.5x tỷ
Đường Phan Thanh, Phường Thạc Gián, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
3 tỷ 590 triệu
41 m2 (4x10)
2 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
♥ Hai mặt Kiệt Phan Thanh cạnh Công Viên, 40.5m2, 2 mê đúc cứng, thoáng, giá tốt 3.5x tỷ
+ Bán nhà lô góc 2 mặt kiệt Phan Thanh, 3 mặt thoáng, View trực tiếp Công Viên, Dự Án cải tạo Công Viên 29/3 thành điểm nhấn của Thành Phố, gần ĐH Duy Tân, BV Hoàn Mỹ…
+ DT 40.5m2, 2 tầng đúc cứng ngắc, sạch đẹp, 2PN, 2WC, sân xe, ban công…cửa sổ gió tự nhiên, 5 bước ra Công Viên. View trực tiếp công viên, hồ.
+ Giá bán 3.59 tỷ
+ Bán nhà lô góc 2 mặt kiệt Phan Thanh, 3 mặt thoáng, View trực tiếp Công Viên, Dự Án cải tạo Công Viên 29/3 thành điểm nhấn của Thành Phố, gần ĐH Duy Tân, BV Hoàn Mỹ…
+ DT 40.5m2, 2 tầng đúc cứng ngắc, sạch đẹp, 2PN, 2WC, sân xe, ban công…cửa sổ gió tự nhiên, 5 bước ra Công Viên. View trực tiếp công viên, hồ.
+ Giá bán 3.59 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 41 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♥ hai mặt kiệt phan thanh cạnh công viên, 40.5m2, 2 mê đúc cứng, thoáng, giá tốt 3.5x tỷ", có mã số #310555, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu