???? hàng cực hiếm – nhà phúc lợi, ô tô qua, kinh doanh đỉnh ???? bán nhà phúc lợi – long biên – hà nội ???? diện tích: 31m² x 5 tầng ???? mặt tiền: 4,25m ???
Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội
5 tỷ 950 triệu
31 m2 (425x7.5)
3 pn
4 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
???? HÀNG CỰC HIẾM – NHÀ PHÚC LỢI, Ô TÔ QUA, KINH DOANH ĐỈNH ????
Bán nhà Phúc Lợi – Long Biên – Hà Nội???? Diện tích: 31m² x 5 tầng???? Mặt tiền: 4,25m
???? Nhà đẹp, về ở luôn – thiết kế mỗi tầng 1 phòng + WC???? Đường 3,5m – ô tô qua nhà, giao thông thông thoáng
???? Phù hợp kinh doanh:
Spa, nail, tóc, cửa hàng nhỏ
Văn phòng, kinh doanh online
Cho thuê dòng tiền ổn định
???? Tiện ích xung quanh đầy đủ:
Trường cấp 1, 2, 3 ngay gần
Gần CC Ruby 3, Vinhomes Riverside
Khu dân cư đông đúc, nhu cầu cao
???? Sổ đỏ chính chủ???? Giá: 5,95 tỷ
???? Liên hệ xem nhà: 0868865775
Bán nhà Phúc Lợi – Long Biên – Hà Nội???? Diện tích: 31m² x 5 tầng???? Mặt tiền: 4,25m
???? Nhà đẹp, về ở luôn – thiết kế mỗi tầng 1 phòng + WC???? Đường 3,5m – ô tô qua nhà, giao thông thông thoáng
???? Phù hợp kinh doanh:
Spa, nail, tóc, cửa hàng nhỏ
Văn phòng, kinh doanh online
Cho thuê dòng tiền ổn định
???? Tiện ích xung quanh đầy đủ:
Trường cấp 1, 2, 3 ngay gần
Gần CC Ruby 3, Vinhomes Riverside
Khu dân cư đông đúc, nhu cầu cao
???? Sổ đỏ chính chủ???? Giá: 5,95 tỷ
???? Liên hệ xem nhà: 0868865775
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 425 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 31 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? hàng cực hiếm – nhà phúc lợi, ô tô qua, kinh doanh đỉnh ???? bán nhà phúc lợi – long biên – hà nội ???? diện tích: 31m² x 5 tầng ???? mặt tiền: 4,25m ???", có mã số #308917, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu