????hẻm 1 trục sát mặt tiền - phạm văn chiêu - oto ngủ nhà - đang cho thuê 18tr - nhà 80m2 x 4 tầng mới đẹp - chỉ nhĩnh 9 tỷ
Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP HCM
9 tỷ 500 triệu
80 m2 (4x20)
3 pn
4 wc
25-03-2026
Thông tin mô tả:
???? Nhà đang cho thuê làm SPA hợp đồng 2 năm, (năm đầu tiên 16tr và năm thứ 2 là 18tr).( ưu tiên khách mua cho thuê tiếp )
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????hẻm 1 trục sát mặt tiền - phạm văn chiêu - oto ngủ nhà - đang cho thuê 18tr - nhà 80m2 x 4 tầng mới đẹp - chỉ nhĩnh 9 tỷ", có mã số #309920, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu