♪ kiệt nhựa 5m nguyễn hữu thọ, gần sân bay, 82m2, 3 tầng, 7 căn hộ cao cấp, thu 28tr/th
Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Hòa Thuận Tây, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
7 tỷ 950 triệu
82 m2 (8x10.2)
7 pn
7 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
♪ Kiệt nhựa 5m Nguyễn Hữu Thọ, gần Sân bay, 82m2, 3 tầng, 7 căn hộ cao cấp, thu 28tr/th
+ Bán nhà kiệt Ô tô 5m, Nguyễn Hữu Thọ, gần Sân Bay, Duy Tân…
+ DT: 82m2, ngang 8m, 3 tầng đúc kiên cố sạch đẹp, 7 căn hộ có gác, full nội thất cao cấp. đang cho thuê 28tr/th.
+ Giá bán 7.95 tỷ
LH Ngay
+ Bán nhà kiệt Ô tô 5m, Nguyễn Hữu Thọ, gần Sân Bay, Duy Tân…
+ DT: 82m2, ngang 8m, 3 tầng đúc kiên cố sạch đẹp, 7 căn hộ có gác, full nội thất cao cấp. đang cho thuê 28tr/th.
+ Giá bán 7.95 tỷ
LH Ngay
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 82 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 7 |
| Nhà tắm | 7 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♪ kiệt nhựa 5m nguyễn hữu thọ, gần sân bay, 82m2, 3 tầng, 7 căn hộ cao cấp, thu 28tr/th", có mã số #323916, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu