???? mặt tiền nguyễn thượng hiền p.6 – 90tr/th – nở hậu 10m – 17.6 tỷ ????
Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP HCM
17 tỷ 600 triệu
91 m2 (41x16)
11 pn
11 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? MẶT TIỀN NGUYỄN THƯỢNG HIỀN P.6 – 90TR/TH – NỞ HẬU 10M – 17.6 TỶ ???? • Diện tích: 91m² (CN 66m²) – ngang 4.1m, nở hậu 10m • Kết cấu: Trệt + 2 lầu + sân thượng – BTCT, hoàn công đủ • Gồm: 1 mặt bằng + 11 CHDV duplex – full nội thất, thang máy, PCCC chuẩn
Dòng tiền: • ~90 triệu/tháng – khai thác sẵn
Vị trí: • Mặt tiền Nguyễn Thượng Hiền, ngay chợ Cây Quéo – giáp Phú Nhuận • Trước nhà 2 chiều, sau hẻm ô tô → 2 mặt thoáng hiếm
Tiềm năng: • Khu cho thuê cực mạnh – luôn kín phòng • Vừa giữ tiền – vừa tăng giá
Pháp lý: • Sổ hồng riêng – công chứng ngay
???? Giá: 17.6 tỷ (TL)
⸻
???? 0355318662 – PhúChuyên toà nhà dòng tiền Bình Thạnh – có khách là chốt
Dòng tiền: • ~90 triệu/tháng – khai thác sẵn
Vị trí: • Mặt tiền Nguyễn Thượng Hiền, ngay chợ Cây Quéo – giáp Phú Nhuận • Trước nhà 2 chiều, sau hẻm ô tô → 2 mặt thoáng hiếm
Tiềm năng: • Khu cho thuê cực mạnh – luôn kín phòng • Vừa giữ tiền – vừa tăng giá
Pháp lý: • Sổ hồng riêng – công chứng ngay
???? Giá: 17.6 tỷ (TL)
⸻
???? 0355318662 – PhúChuyên toà nhà dòng tiền Bình Thạnh – có khách là chốt
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 41 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 91 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 11 |
| Nhà tắm | 11 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? mặt tiền nguyễn thượng hiền p.6 – 90tr/th – nở hậu 10m – 17.6 tỷ ????", có mã số #311014, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu