????ngõ thông siêu gần phố phạm văn đồng 50m 6t thang máy, 16 tỷ
Đường Phạm Văn Đồng, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
16 tỷ
50 m2 (5x9)
4 pn
5 wc
07-05-2026
Thông tin mô tả:
Cần bán gấp nhà đẹp ở luôn Phạm Văn Đồng - Cầu Giấy.
Vị trí cực đẹp ngay đầu Hoàng Quốc Việt, rất thuận tiện giao thông.
DT 44/50m x 6T Thang máy - Full Nội thất hiện đại, ban công thoáng mát.
Ngõ thông rộng rãi, rất gần phố, gần vô số trường ĐH: Ngoại ngữ, Sư phạm, Thương mại, Múa, Xiếc…
Cần bán gấp nhà đẹp ở luôn Phạm Văn Đồng - Cầu Giấy.
Vị trí cực đẹp ngay đầu Hoàng Quốc Việt, rất thuận tiện giao thông.
DT 44/50m x 6T Thang máy - Full Nội thất hiện đại, ban công thoáng mát.
Ngõ thông rộng rãi, rất gần phố, gần vô số trường ĐH: Ngoại ngữ, Sư phạm, Thương mại, Múa, Xiếc…
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????ngõ thông siêu gần phố phạm văn đồng 50m 6t thang máy, 16 tỷ", có mã số #319425, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu