♪ nhà 2 mặt kiệt gần ông ích khiêm ngay big c, 95m2, ngang 7m, 5.x tỷ
Phường Vĩnh Trung, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
5 tỷ 550 triệu
95 m2 (7x13)
3 pn
3 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
♪ Nhà 2 mặt kiệt gần Ông Ích Khiêm ngay Big C, 95m2, ngang 7m, 5.x tỷ+ Bán nhà 2 mặt thoáng, gần đường Ông Ích Khiêm đoạn ngay Big C, Nguyễn Hoàng, Chợ Cồn, tiện ích hàng đầu.+ DT 95m2, ngang hơn 7m, 2 tầng kiên cố, sạch đẹp, 3PN 3WC (có thể cải tạo 4PN), P thời, P giặt phơi, 2 mặt ban công thoáng, sân xe, P khách cực rộng, vào nhà mát mẻ thoải mái.+ Để lại nội thất có sẵn.+ Giá bán 5.55 tỷLiên hệ làm việc chính chủ.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 95 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♪ nhà 2 mặt kiệt gần ông ích khiêm ngay big c, 95m2, ngang 7m, 5.x tỷ", có mã số #310602, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu