????nhỉnh 2tỷ có nhà sg - 3 tầng xinh lung linh - gần nhà ga t3 - 10p qua sân bay - 5p tới emart 2 nhộn nhịp - sổ hồng riêng tân bình
Đường Hoàng Bật Đạt, Phường 15, Quận Tân Bình, TP HCM
2 tỷ 860 triệu
15 m2 (3x5)
2 pn
3 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
+ Diện tích: DTSD 45M2 - LÔ GÓC KO LỘ GIỚI + Kết cấu : 1 trệt, 2 lầu , 2PN , 3WC, bếp , ban công thoáng mát,... + Vị trí: Khu dân trí, an ninh, thuận tiện di chuyển các hướng,... + Pháp lý chuẩn bao sang tên đổi sổ mới , công chứng ngay 1 nốt nhạc
☎️0939935282 c/zl em Sang. Nhanh Mới Kịp!!!
☎️0939935282 c/zl em Sang. Nhanh Mới Kịp!!!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 5 m |
| Diện tích | 15 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????nhỉnh 2tỷ có nhà sg - 3 tầng xinh lung linh - gần nhà ga t3 - 10p qua sân bay - 5p tới emart 2 nhộn nhịp - sổ hồng riêng tân bình", có mã số #310061, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu