???? nhỉnh 900tr có ngay căn hot tđ15-3x tại dự án đẳng cấp nhất thế giới - vinhomes global gate hạ long ????
Đường 12AB, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP HCM
6 tỷ 66 triệu
60 m2 (5x12)
07-05-2026
Thông tin mô tả:
Không nhanh là hết! Quỹ căn đẹp – giá đang cực kỳ “mềm” cho nhà đầu tư xuống tiền ngay thời điểm mở bán đầu tiên ????
???? TĐ15-3X– vị trí chiến lược:
• Gần trục đại lộ 40m xuyên suốt dự án – kết nối nhanh ra QL18 ????
• Kề cận khu phố ẩm thực – nhậu 24/7 cực kỳ sầm uất ????
• Bao quanh bởi công viên xanh – ở nghỉ dưỡng, khai thác đều đ
???? TĐ15-3X– vị trí chiến lược:
• Gần trục đại lộ 40m xuyên suốt dự án – kết nối nhanh ra QL18 ????
• Kề cận khu phố ẩm thực – nhậu 24/7 cực kỳ sầm uất ????
• Bao quanh bởi công viên xanh – ở nghỉ dưỡng, khai thác đều đ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? nhỉnh 900tr có ngay căn hot tđ15-3x tại dự án đẳng cấp nhất thế giới - vinhomes global gate hạ long ????", có mã số #319599, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu