????nội thất siêu xịn, tòa f5 trung kính 60m 2pn chỉ 6.68 tỷ full tiện ích
Phố Trung Kính, Phường Yên Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
6 tỷ 680 triệu
60 m2 (8x8)
2 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Thiện chí cần bán căn hộ chung cư F5 Trung Kính đôi, trung tâm Cầu Giấy.
+ DT 60m gồm 2PN thoáng sáng, ban công cực chill.
+ Trang bị full Nội thất cao cấp, xách vali ở ngay.
Thiện chí cần bán căn hộ chung cư F5 Trung Kính đôi, trung tâm Cầu Giấy.
+ DT 60m gồm 2PN thoáng sáng, ban công cực chill.
+ Trang bị full Nội thất cao cấp, xách vali ở ngay.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 30 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????nội thất siêu xịn, tòa f5 trung kính 60m 2pn chỉ 6.68 tỷ full tiện ích", có mã số #320272, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu