????ô tô tránh, phân lô đông quan, cầu giấy 56m 5t kinh doanh tốt, 25.9 tỷ????
Đường Đông Quan, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
25 tỷ 900 triệu
56 m2 (5x12)
5 pn
5 wc
23-03-2026
Thông tin mô tả:
PHÂN LÔ - Ô TÔ TRÁNH - KINH DOANH - VỈA HÈ
Cần bán nhanh nhà thuộc khu phân lô phố Đông Quan - quận Cầu Giấy.
+ DT 56m x 5T mặt tiền 5M, khung cột BT vô cùng chắc chắn.
+ Vị trí cực đẹp, đường 2 ô tô tránh nhau, lại có vỉa hè để xe.
PHÂN LÔ - Ô TÔ TRÁNH - KINH DOANH - VỈA HÈ
Cần bán nhanh nhà thuộc khu phân lô phố Đông Quan - quận Cầu Giấy.
+ DT 56m x 5T mặt tiền 5M, khung cột BT vô cùng chắc chắn.
+ Vị trí cực đẹp, đường 2 ô tô tránh nhau, lại có vỉa hè để xe.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 56 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????ô tô tránh, phân lô đông quan, cầu giấy 56m 5t kinh doanh tốt, 25.9 tỷ????", có mã số #309286, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu