????ô tô tránh phân lô thang máy đỗ quang 60m 6t, kinh doanh siêu tốt, 36.6 tỷ
Đường Đỗ Quang, Phường Trung Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
36 tỷ 600 triệu
60 m2 (5x12)
5 pn
5 wc
31-03-2026
Thông tin mô tả:
Cần tiền kinh doanh muốn bán nhanh nhà Phân lô phố Đỗ Quang - Cầu Giấy.
+ Diện tích 60m x 6T, Mặt tiền 5.2M - Thang máy chạy vù vù.
+ Kinh doanh siêu đỉnh mọi loại hình: Spa, Phòng khám, Cắt tóc, Nails, Văn phòng…
+ Khu vực siêu hiếm nhà đẹp bán, t
Cần tiền kinh doanh muốn bán nhanh nhà Phân lô phố Đỗ Quang - Cầu Giấy.
+ Diện tích 60m x 6T, Mặt tiền 5.2M - Thang máy chạy vù vù.
+ Kinh doanh siêu đỉnh mọi loại hình: Spa, Phòng khám, Cắt tóc, Nails, Văn phòng…
+ Khu vực siêu hiếm nhà đẹp bán, t
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????ô tô tránh phân lô thang máy đỗ quang 60m 6t, kinh doanh siêu tốt, 36.6 tỷ", có mã số #310880, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu