???? siêu phẩm đặng văn ngữ - đống đa - 2 ô tô tránh - 7 tầng thang máy - kinh doanh đỉnh
Phố Đặng Văn Ngữ, Phường Trung Phụng, Quận Đống Đa, Hà Nội
38 tỷ
70 m2 (5x14)
6 pn
7 wc
07-05-2026
Thông tin mô tả:
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bất động sản khác Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 7 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? siêu phẩm đặng văn ngữ - đống đa - 2 ô tô tránh - 7 tầng thang máy - kinh doanh đỉnh", có mã số #319510, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu