???? tòa văn phòng trích sài - tây hồ - 8 tầng (1 hầm) - 2 thang máy - doanh thu 2.5 tỷ/năm
Phố Trích Sài, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội
167 tỷ
290 m2 (16x18.2)
16 wc
09-05-2026
Thông tin mô tả:
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bất động sản khác Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 8 tầng |
| Chiều ngang | 16 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 290 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Nhà tắm | 16 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? tòa văn phòng trích sài - tây hồ - 8 tầng (1 hầm) - 2 thang máy - doanh thu 2.5 tỷ/năm", có mã số #320044, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu