????lô góc nguyễn văn huyên - ô tô tránh - ngõ thông - 8 tầng tm - kinh doanh
Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
19 tỷ 800 triệu
50 m2 (5x10)
8 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bất động sản khác Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 8 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????lô góc nguyễn văn huyên - ô tô tránh - ngõ thông - 8 tầng tm - kinh doanh", có mã số #320244, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu