Giá 3 tỷ hơn- nhà 3 tầng lô góc 5x10- huỳnh tấn phát– hxh 3.5m – kinh doanh tốt – shr hoàn công đủ.
Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Quận 2, TP HCM
3 tỷ 650 triệu
50 m2 (5x10)
3 pn
3 wc
09-05-2026
Thông tin mô tả:
* Căn nhà lô góc vị trí đẹp, chỉ cách đường Huỳnh Tấn Phát khoảng 150m, khu dân cư đông đúc, thích hợp vừa ở vừa kinh doanh buôn bán tại Quận 7.
Thông tin chi tiết:
Diện tích : 5 x 10m, vuông vức .
* Căn nhà lô góc vị trí đẹp, chỉ cách đường Huỳnh Tấn Phát khoảng 150m, khu dân cư đông đúc, thích hợp vừa ở vừa kinh doanh buôn bán tại Quận 7.
Thông tin chi tiết:
Diện tích : 5 x 10m, vuông vức .
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bất động sản khác TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Giá 3 tỷ hơn- nhà 3 tầng lô góc 5x10- huỳnh tấn phát– hxh 3.5m – kinh doanh tốt – shr hoàn công đủ.", có mã số #316607, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu