????siêu phẩm gần hoàng quốc việt 52m 6 tầng thang máy ngõ to gần phố, 16 tỷ có tl
Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
16 tỷ
52 m2 (5x9)
4 pn
5 wc
07-05-2026
Thông tin mô tả:
Bán nhanh nhà đẹp sổ đỏ chính chủ gần Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy.
DT 44/52m x 6 tầng Thang máy, thiết kế chuẩn công năng sử dụng, nội thất xịn sò.
+ Tầng 1: Phòng khách, bếp, WC.
+ Tầng 2-5: Mỗi tầng 1 phòng khép kín, có ban công thoá
Bán nhanh nhà đẹp sổ đỏ chính chủ gần Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy.
DT 44/52m x 6 tầng Thang máy, thiết kế chuẩn công năng sử dụng, nội thất xịn sò.
+ Tầng 1: Phòng khách, bếp, WC.
+ Tầng 2-5: Mỗi tầng 1 phòng khép kín, có ban công thoá
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 52 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????siêu phẩm gần hoàng quốc việt 52m 6 tầng thang máy ngõ to gần phố, 16 tỷ có tl", có mã số #319427, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu