(tin thật 100%) bán tòa chdv 63m2 x 7p tại quang trung - hxh 7m ô tô - dòng tiền 55 triệu/tháng
Đường Quang Trung, Phường 12, Quận Gò Vấp, TP HCM
9 tỷ 800 triệu
63 m2 (4x16)
7 pn
7 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Siêu phẩm tòa CHDV độc nhất vô nhị tại đường Quang Trung - Gò Vấp. Hàng dành cho dân đầu tư. ACE IB em để lấy thông tin và sổ sách.
- Pháp lý sổ đỏ chính chủ, có hoàn công, giao dịch ngay, không tranh chấp, pháp lý sạch 100%
- Diện tích 63m2 (4 x 16) - Vuông vức A4
- Kết cấu 4 tầng với tổng 7 căn hộ cao cấp chuẩn khách sạn 5 sao
- Giá thấp hơn thị trường khoảng 20%, đầu tư và bán ra được ngay 11 tỷ
- Vận hành cho doanh thu ~ 55 triệu/tháng ~ 660 triệu/năm
- Nằm tại vị trí trung tâm quận Gò Vấp. Kinh doanh ăn uống sầm uất ngày đêm
- Bán kính 2km là 5 trường đại học lớn và hàng trăm cửa hàng kinh doanh lớn nhỏ, chủ nhà không bao giờ lo trống phòng
Hiện đang có giá ưu đãi.
- Giá chào 9,8 tỷ - Có thương lượng
* Liên hệ ngay trước khi em bán xong: 0965736853
- Pháp lý sổ đỏ chính chủ, có hoàn công, giao dịch ngay, không tranh chấp, pháp lý sạch 100%
- Diện tích 63m2 (4 x 16) - Vuông vức A4
- Kết cấu 4 tầng với tổng 7 căn hộ cao cấp chuẩn khách sạn 5 sao
- Giá thấp hơn thị trường khoảng 20%, đầu tư và bán ra được ngay 11 tỷ
- Vận hành cho doanh thu ~ 55 triệu/tháng ~ 660 triệu/năm
- Nằm tại vị trí trung tâm quận Gò Vấp. Kinh doanh ăn uống sầm uất ngày đêm
- Bán kính 2km là 5 trường đại học lớn và hàng trăm cửa hàng kinh doanh lớn nhỏ, chủ nhà không bao giờ lo trống phòng
Hiện đang có giá ưu đãi.
- Giá chào 9,8 tỷ - Có thương lượng
* Liên hệ ngay trước khi em bán xong: 0965736853
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 63 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 7 |
| Nhà tắm | 7 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(tin thật 100%) bán tòa chdv 63m2 x 7p tại quang trung - hxh 7m ô tô - dòng tiền 55 triệu/tháng", có mã số #320236, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu