????tòa dòng tiền chdv cầu giấy 55m 6t 15 phòng, doanh thu lớn, nhỉnh 17 tỷ
Đường Cầu Giấy, Phường Yên Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
17 tỷ 550 triệu
55 m2 (5x11)
15 pn
15 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Cần bán gấp tòa dòng tiền CHDV phố Cầu Giấy.
+ Xây mới cứng DT 55m x 6T Thang máy, Full nội thất: giường tủ, máy giặt, tủ lạnh, điều hòa, bếp nấu, nóng lạnh…
+ Doanh thu >90tr/tháng, khu đông dân cư luôn kín phòng.
Cần bán gấp tòa dòng tiền CHDV phố Cầu Giấy.
+ Xây mới cứng DT 55m x 6T Thang máy, Full nội thất: giường tủ, máy giặt, tủ lạnh, điều hòa, bếp nấu, nóng lạnh…
+ Doanh thu >90tr/tháng, khu đông dân cư luôn kín phòng.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 55 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 15 |
| Nhà tắm | 15 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????tòa dòng tiền chdv cầu giấy 55m 6t 15 phòng, doanh thu lớn, nhỉnh 17 tỷ", có mã số #320373, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu