1942 huỳnh tấn phát - thị trấn nhà bè - 73.9m² - 5.8 tỷ
Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Quận 2, TP HCM
5 tỷ 800 triệu
74 m2 (396x18.68)
4 pn
2 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
1942 Huỳnh Tấn Phát - Thị trấn Nhà Bè - 73.9m² - 5.8 tỷ
???? Giá 5.8 tỷ thương lượng chính chủ
???? Diện tích: 3.96m x 18.68m (73.9m²)
???? Kết cấu: trệt 1 lầu BTCT????️ 4 phòng ngủ (có phòng ngủ dưới trệt)???? 2 WC????️ Có ban công, giếng trời thoáng mát
✅ Nhà chủ tự xây chắc chắn✅ Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ✅ Hẻm sạch, yên tĩnh, dân cư ổn định✅ Cách Quận 7 chỉ 1 cây cầu
???? 0788639468 Châu, hỗ trợ xem nhà 24/7
???? Giá 5.8 tỷ thương lượng chính chủ
???? Diện tích: 3.96m x 18.68m (73.9m²)
???? Kết cấu: trệt 1 lầu BTCT????️ 4 phòng ngủ (có phòng ngủ dưới trệt)???? 2 WC????️ Có ban công, giếng trời thoáng mát
✅ Nhà chủ tự xây chắc chắn✅ Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ✅ Hẻm sạch, yên tĩnh, dân cư ổn định✅ Cách Quận 7 chỉ 1 cây cầu
???? 0788639468 Châu, hỗ trợ xem nhà 24/7
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 396 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 74 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "1942 huỳnh tấn phát - thị trấn nhà bè - 73.9m² - 5.8 tỷ", có mã số #323909, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu