Nhà hẻm xe hơi huỳnh thị đồng, vừa ở vừa kinh doanh, 4x19m, chỉ 8.2 tỷ
Thị trấn Nhà Bè, Quận 2, TP HCM
8 tỷ 200 triệu
76 m2 (4x19)
4 pn
5 wc
11 giờ trước
Thông tin mô tả:
Căn nhà phố này nằm ở đường xe hơi Huỳnh Thị Đồng (1979 Huỳnh Tấn Phát cũ):- Nhà với diện tích 80m2, công nhận 66m2- Kết cấu nhà 3 tầng với hẻm rộng rãi, xe hơi chạy thoải mái- Nhà có 4 phòng ngủ và 5 phòng tắm. Phù hợp cho cả gia đình vừa ở vừa kinh doanh- Di chuyển qua Phú Mỹ Hưng, Quận 7 - Quận 4 rất tiện lợi- Với giá bán là 8.2 tỷ, ngân hàng hỗ trợ 70%- Liên hệ em Hoàng : 0838.939.781 để đi xem nhà thực tế nha anh chị
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 76 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà hẻm xe hơi huỳnh thị đồng, vừa ở vừa kinh doanh, 4x19m, chỉ 8.2 tỷ", có mã số #323780, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu