4tỷ5-bán nhà 3 tầng mới keng hẻm lê hồng phong - nam nha trang.
Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
4 tỷ 500 triệu
62 m2 (333x18.6)
3 pn
4 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
4Tỷ5-BÁN NHÀ 3 TẦNG MỚI KENG HẺM LÊ HỒNG PHONG - NAM NHA TRANG..-Diện tích: 62m2 (có 50m2 thổ), ngang 3,33m (nở hậu). DTS: 134m2. Hẻm xe máy 2m. Cách đường Lê Hồng Phong chỉ vài bước chân thôi.-Kết cấu 3 tầng: 3Pn, 4 toilet, p.khách, bếp, mê đúc chắc chắn. Hướng Đông Nam.????Bàn giao đầy đủ nội thất thoả thuận.=>Nhà hoàn công. BẢO HÀNH 3 NĂM..GIÁ BÁN: 4tỷ500 (cti)LH: 0985884978
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 333 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 62 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "4tỷ5-bán nhà 3 tầng mới keng hẻm lê hồng phong - nam nha trang.", có mã số #310608, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu