53/ đường số 4, bhhb, bình tân - dtsd 64m2 - 2 tầng - kinh doanh nhỏ - 3.5 tỷ (tl)
Đường Số 4, Phường Bình Hưng Hoà B, Quận Bình Tân, TP HCM
3 tỷ 500 triệu
32 m2 (4x8)
2 pn
2 wc
11 giờ trước
Thông tin mô tả:
Địa chỉ: 53/ Đường số 4, P. Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân.• Diện tích sử dụng 64m2.• Kết cấu: Nhà thiết kế gồm 2 phòng ngủ, 2 WC.• Hướng: Bắc (Mát mẻ quanh năm).• Tiện ích hạ tầng: Đường nhựa rộng thoáng buôn bán nhỏ, hoặc mua cho thuê giữ tiền.
• Khu vực dân cư sầm uất, an ninh tốt.• Vị trí đẹp: Gần ngay chợ, gần trường học các cấp, thuận tiện sinh hoạt và đưa đón con cái.• Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển sang các khu vực lân cận.
• Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ, công chứng sang tên trong ngày.• Giá bán: 3.5 Tỷ (Còn thương lượng cho khách thiện chí).
• Khu vực dân cư sầm uất, an ninh tốt.• Vị trí đẹp: Gần ngay chợ, gần trường học các cấp, thuận tiện sinh hoạt và đưa đón con cái.• Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển sang các khu vực lân cận.
• Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ, công chứng sang tên trong ngày.• Giá bán: 3.5 Tỷ (Còn thương lượng cho khách thiện chí).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 32 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "53/ đường số 4, bhhb, bình tân - dtsd 64m2 - 2 tầng - kinh doanh nhỏ - 3.5 tỷ (tl)", có mã số #318223, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu