8.5 tỷ khu nguyễn hoàng tôn — hàng hiếm dưới 9 tỷ bên tây hồ
Đường Nguyễn Hoàng Tôn, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội
8 tỷ 500 triệu
36 m2 (36x10)
6 pn
4 wc
20 giờ trước
Thông tin mô tả:
8.5 TỶ KHU NGUYỄN HOÀNG TÔN — HÀNG HIẾM DƯỚI 9 TỶ BÊN TÂY HỒ
Thực tế, quanh Nguyễn Hoàng Tôn muốn tìm nhà 5 tầng, gần ô tô, sổ phân lô, dưới 9 tỷ, miễn nhiễm QH ngày càng khó.
Căn này 36m², xây 5 tầng, tổng 6 ngủ.Thoáng trước sau nên ở thật dễ chịu, không bí như nhiều nhà cùng tầm diện tích.
Nhà nằm trong ngõ phân lô yên tĩnh, 10m ra ô tô tránh, ra hồ nhanh.Khuất mặt tiền một chút nên giá mềm hơn mặt bằng khu vực, bù lại bên trong sử dụng rất ổn.
Loại nhà này không phải đăng lâu.Khách khu Tây Hồ thường chốt nhanh khi thấy pháp lý rõ và giá đúng.
Liên hệ trực tiếp: 0398475316 – 0967558581 - Thành Luxury Homes – Uy tín tạo thương hiệu
Thực tế, quanh Nguyễn Hoàng Tôn muốn tìm nhà 5 tầng, gần ô tô, sổ phân lô, dưới 9 tỷ, miễn nhiễm QH ngày càng khó.
Căn này 36m², xây 5 tầng, tổng 6 ngủ.Thoáng trước sau nên ở thật dễ chịu, không bí như nhiều nhà cùng tầm diện tích.
Nhà nằm trong ngõ phân lô yên tĩnh, 10m ra ô tô tránh, ra hồ nhanh.Khuất mặt tiền một chút nên giá mềm hơn mặt bằng khu vực, bù lại bên trong sử dụng rất ổn.
Loại nhà này không phải đăng lâu.Khách khu Tây Hồ thường chốt nhanh khi thấy pháp lý rõ và giá đúng.
Liên hệ trực tiếp: 0398475316 – 0967558581 - Thành Luxury Homes – Uy tín tạo thương hiệu
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 36 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 36 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "8.5 tỷ khu nguyễn hoàng tôn — hàng hiếm dưới 9 tỷ bên tây hồ", có mã số #320572, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu