Nhà này ở tây hồ, nhiều người đi qua mà không biết bên trong có 6 ngủ.
Đường Nguyễn Hoàng Tôn, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội
8 tỷ 500 triệu
36 m2 (36x10)
6 pn
4 wc
19 giờ trước
Thông tin mô tả:
NHÀ NÀY Ở TÂY HỒ, NHIỀU NGƯỜI ĐI QUA MÀ KHÔNG BIẾT BÊN TRONG CÓ 6 NGỦ.
36m², nhìn ngoài không quá nổi.Nhưng bước vào mới thấy khác: 5 tầng tự xây, cầu thang giữa, thoáng hai đầu, bố trí tới 6 phòng.
Khu phân lô gần Nguyễn Hoàng Tôn, hàng xóm sát Ciputra, cách ô tô tránh đúng vài bước chân.Nhà không mặt tiền phô trương, hợp người thích kín đáo và thực dụng.
8.5 tỷ ở khu này, nếu chỉ nhìn mặt ngoài rất dễ bỏ qua.Nhưng xem thực tế lại là kiểu nhiều khách đổi ý ngay tại chỗ.
Liên hệ: 0398475316 – 0967558581 – Thành Luxury Homes
36m², nhìn ngoài không quá nổi.Nhưng bước vào mới thấy khác: 5 tầng tự xây, cầu thang giữa, thoáng hai đầu, bố trí tới 6 phòng.
Khu phân lô gần Nguyễn Hoàng Tôn, hàng xóm sát Ciputra, cách ô tô tránh đúng vài bước chân.Nhà không mặt tiền phô trương, hợp người thích kín đáo và thực dụng.
8.5 tỷ ở khu này, nếu chỉ nhìn mặt ngoài rất dễ bỏ qua.Nhưng xem thực tế lại là kiểu nhiều khách đổi ý ngay tại chỗ.
Liên hệ: 0398475316 – 0967558581 – Thành Luxury Homes
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 36 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 36 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà này ở tây hồ, nhiều người đi qua mà không biết bên trong có 6 ngủ.", có mã số #320566, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu