Nhà 1 lầu mặt tiền đường lê văn lương, xã hiệp phước. 5x48m 1 lầu giá 10,9 tỷ 0902420586
Đường Lê Văn Lương, Xã Nhơn Đức, Quận 2, TP HCM
10 tỷ 900 triệu
240 m2 (5x48)
3 pn
3 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
nhà mặt tiền lê văn lương, nhơn đức, nhà bè. - DT: 5x48m 1 lầu, 3PN, 2WC, DT xây dựng 310m2 (bao gồm phấn phía trước nhà cấp 4 đang kinh doanh) tổng diện tích sổ công nhận 240m2, 102m2 thổ cư. Giá: 10,9 tỷ còn thương lượng.Sổ hồng hoàn công đầy đủ, vị trí kinh doanh thuận lợi, đông đúc.Cách NGUYỄN VĂN LINH 7,5 Km, Qua Cầu Rạch Tôm 1Km.- Hổ trợ vay ngân hàng.LH: PHONG 0902420586
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 48 m |
| Diện tích | 240 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 1 lầu mặt tiền đường lê văn lương, xã hiệp phước. 5x48m 1 lầu giá 10,9 tỷ 0902420586", có mã số #322210, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu