Bán biệt thự đường số 6, hiệp bình phước, thủ đức, tp hcm. dt 700m2, 4 tầng. giá 16,999 tỷ.
Đường Số 6, Phường Hiệp Bình Phước, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
16 tỷ 900 triệu
700 m2 (14x50)
8 pn
8 wc
22 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? DINH THỰ SÂN VƯỜN – NƠI GÁC LẠI NHỮNG ỒN ÀO PHỐ THỊ ????
Chúng ta đã bao giờ mơ về một ngôi nhà mà sân vườn rộng đến mức con trẻ có thể chạy nhảy mỏi chân, nơi mỗi sáng thức dậy là một khoảng trời xanh ngắt?
???? Nằm ngay đối diện Vạn Phúc City, căn Biệt thự của Cựu tuyển thủ tuyển Quốc gia đang tìm chủ mới có cùng tâm hồn:
Diện tích sử dụng lên tới
Chúng ta đã bao giờ mơ về một ngôi nhà mà sân vườn rộng đến mức con trẻ có thể chạy nhảy mỏi chân, nơi mỗi sáng thức dậy là một khoảng trời xanh ngắt?
???? Nằm ngay đối diện Vạn Phúc City, căn Biệt thự của Cựu tuyển thủ tuyển Quốc gia đang tìm chủ mới có cùng tâm hồn:
Diện tích sử dụng lên tới
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 14 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 50 m |
| Diện tích | 700 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 8 |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán biệt thự đường số 6, hiệp bình phước, thủ đức, tp hcm. dt 700m2, 4 tầng. giá 16,999 tỷ.", có mã số #321404, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu