Bán biệt thự liền kề vinhomes global gate hạ long, 96m2, 4 tầng, 8pn, giá 10.3 tỷ, sổ đỏ. lh 0389654033
Phường Đại Yên, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh
10 tỷ 330 triệu
96 m2 (9x10.6)
8 pn
6 wc
07-05-2026
Thông tin mô tả:
Cơ hội vàng cho nhà đầu tư thông thái!Vinhomes Global Gate Hạ Long, vị trí đắc địa ngay Quốc lộ 18, TP.Hạ Long là nơi bạn cần tìm. Biệt thự liền kề 4 tầng, diện tích 96m2 (ngang 10.6m, dài 9m) với 8 phòng ngủ và 6 phòng vệ sinh, sẵn sàng cho thuê hoặc khai thác ngay. Nhà đẹp, sổ đỏ chính chủ, pháp lý minh bạch. Giá chỉ 10.3 tỷ, đầu tư sinh lời bền vững.Liên hệ 0389654033 để xem nhà và chốt deal sớm! Cơ hội không có lần thứ hai.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Quảng Ninh |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 9 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 96 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 8 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán biệt thự liền kề vinhomes global gate hạ long, 96m2, 4 tầng, 8pn, giá 10.3 tỷ, sổ đỏ. lh 0389654033", có mã số #319669, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu