TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Bán biệt thự nhà phố nguyễn văn cừ- phân lô- ô tô tránh- sát phố - 160m mặt tiền rộng- 30,2 tỷ(tl)
Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Gia Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội
30 tỷ 200 triệu
160 m2 (8x20)
3 pn
3 wc
13-03-2026
Thông tin mô tả:
ẶT TIỀN RỘNG , TRUNG TÂM, 3 BƯỚC RA MẶT PHỐ NGUYỄN VĂN CỪ, PHÂN LÔ, Ô TÔ VÀO NHÀ.
Nhà nằm vị trí gần phố, khu vực dân trí, phân lô, ô tô dừng đỗ, chạy vòng quanh.
Nhà nằm vị trí gần phố, khu vực dân trí, phân lô, ô tô dừng đỗ, chạy vòng quanh.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 160 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Bán biệt thự nhà phố nguyễn văn cừ- phân lô- ô tô tránh- sát phố - 160m mặt tiền rộng- 30,2 tỷ(tl)", có mã số #307529, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu