TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Bán biệt thự sân vườn ngọc hà – hoàng hoa thám kinh doanh, ô tô 85m 28 tỷ
Đường Ngọc Hà, Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội
28 tỷ
62 m2 (5x11)
5 pn
6 wc
16-03-2026
Thông tin mô tả:
BÁN BIỆT THỰ SÂN VƯỜN NGỌC HÀ – HOÀNG HOA THÁM KINH DOANH, Ô TÔ 85M 28 TỶ
Chuyển đổi mục đích sử dụng nên chú Hùng cần bán căn biệt thự tại Ngọc Hà – Hoàng Hoa Thám đang cho tây thuê với diện tích 85m thiết kế 4 tầng sân vườn với 5 ngủ, phòng đọc sách, phòng sinh hoạt chung, giá chào 28 tỷ có thương lượng, sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch,
Giao thông thuận tiện các tuyến: Bảo tàng Hồ Chí Minh, Lăng Bác, Công Viên BÁch Thảo, Hồ Tây, Bệnh viện Xanh pôn, Ngọc Hà, Đội Cấn, Hoàng Hoa Thám, Thụy KHuê, Nguyễn Đình Thi, Thanh niên, Quán Thánh, Hoàng Diệu, Phan Đình Phùng, Điện Biên PHủ, Lê HỒng Phong, Kim Mã, Giang Văn Minh, Giảng Võ….
Chuyển đổi mục đích sử dụng nên chú Hùng cần bán căn biệt thự tại Ngọc Hà – Hoàng Hoa Thám đang cho tây thuê với diện tích 85m thiết kế 4 tầng sân vườn với 5 ngủ, phòng đọc sách, phòng sinh hoạt chung, giá chào 28 tỷ có thương lượng, sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch,
Giao thông thuận tiện các tuyến: Bảo tàng Hồ Chí Minh, Lăng Bác, Công Viên BÁch Thảo, Hồ Tây, Bệnh viện Xanh pôn, Ngọc Hà, Đội Cấn, Hoàng Hoa Thám, Thụy KHuê, Nguyễn Đình Thi, Thanh niên, Quán Thánh, Hoàng Diệu, Phan Đình Phùng, Điện Biên PHủ, Lê HỒng Phong, Kim Mã, Giang Văn Minh, Giảng Võ….
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 62 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Bán biệt thự sân vườn ngọc hà – hoàng hoa thám kinh doanh, ô tô 85m 28 tỷ", có mã số #307888, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu