Bán biệt thự the zei - hd mon mỹ đình - 267m2 x 6 tầng có hầm - mt 15m - ô tô tránh - view nội khu - giá 106 tỷ
Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
106 tỷ
267 m2 (15x18)
6 pn
10 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
☎️LH Thành Công 0388618899
✅ Vị trí kim cương giữa trung tâm Mỹ Đình. Kết nối thuận tiện đến Hàm Nghi, Nguyễn Cơ Thạch, Lê Đức Thọ,...
???? Biệt thự 5 tầng nổi + 1 tầng hầm, mặt tiền rộng, thiết kế hiện đại sang trọng
⭐ View nội khu xanh mát, cực yên tĩnh, ô tô tránh đỗ ngày đêm, gần trường quốc tế, TTTM, SVĐ Mỹ Đình, bệnh viện, công viên…
???? Tài sản giữ giá cực tốt – phù hợp để ở, nghỉ dưỡng, cho thuê, làm văn phòng, đầu tư
???? Sổ đỏ vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch ????Giá bán (có thương lượng) 106 tỷ ☎️LH Thành Công 0388618899 để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
✅ Vị trí kim cương giữa trung tâm Mỹ Đình. Kết nối thuận tiện đến Hàm Nghi, Nguyễn Cơ Thạch, Lê Đức Thọ,...
???? Biệt thự 5 tầng nổi + 1 tầng hầm, mặt tiền rộng, thiết kế hiện đại sang trọng
⭐ View nội khu xanh mát, cực yên tĩnh, ô tô tránh đỗ ngày đêm, gần trường quốc tế, TTTM, SVĐ Mỹ Đình, bệnh viện, công viên…
???? Tài sản giữ giá cực tốt – phù hợp để ở, nghỉ dưỡng, cho thuê, làm văn phòng, đầu tư
???? Sổ đỏ vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch ????Giá bán (có thương lượng) 106 tỷ ☎️LH Thành Công 0388618899 để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 15 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 267 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 10 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán biệt thự the zei - hd mon mỹ đình - 267m2 x 6 tầng có hầm - mt 15m - ô tô tránh - view nội khu - giá 106 tỷ", có mã số #310137, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu