Bán căn góc 2 mặt tiền trung tâm nha trang, cách champa island 400m. dt 78m2 giá chỉ 2 tỷ 850tr
Đường Hà Ra, Phường Vĩnh Phước, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
2 tỷ 850 triệu
78 m2 (9x8)
3 pn
2 wc
4 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán nhà căn góc 2 mặt tiền Hà Ra, Vĩnh Phước, trung tâm Nha Trang. Ngay chợ Hiền Nhi, Vĩnh Phước Nha Trang. Diện tích 78m², ngang 9m. Nhà cấp 4, đã hoàn công. Hẻm hiện trạng 3m, cách đường 2/4 khoảng 400m. Sổ hồng hoàn công đầy đủ. Giá bán chỉ 2 tỷ 850tr. Căn góc 2 mặt tiền hiếm thích hợp ở hoặc đầu tư. LH 0867987696
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 9 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 78 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán căn góc 2 mặt tiền trung tâm nha trang, cách champa island 400m. dt 78m2 giá chỉ 2 tỷ 850tr", có mã số #323594, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu