Siêu phẩm văn cao 54m 6 tầng thang máy ngõ thông 2 thoáng giá 19.5 tỷ 0336212066
Phố Văn Cao, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội
19 tỷ 500 triệu
54 m2 (4x13)
7 pn
6 wc
15 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? SIÊU PHẨM VĂN CAO – BA ĐÌNH – 54M² – 6 TẦNG THANG MÁY – 2 THOÁNG – NHÀ MỚI ĐẲNG CẤP – 19.5 TỶ
Nhà đẹp hiếm khu Văn Cao – thiết kế sang trọng – ở cực sướng giữa trung tâm Ba Đình
???? VỊ TRÍ ĐẸP – KHU VIP VĂN CAO
Nhà thuộc khu Văn Cao – Ba Đình
Ngõ thông thoáng – kết nối thuận tiện
Nhà 2 thoáng trước sau – cực kỳ sáng và mát
???? Di chuyển nhanh:
Hồ Tây
Liễu Giai – Đội Cấn – Kim Mã
Lotte Center Hà Nội
???? Khu vực:
Dân trí cao
An ninh tốt
Nhiều tiện ích cao cấp xung quanh
???? Phù hợp gia đình muốn sống trung tâm nhưng yên tĩnh, đẳng cấp
???? THÔNG TIN CHI TIẾT
Diện tích: 54m²
Nhà đẹp hiếm khu Văn Cao – thiết kế sang trọng – ở cực sướng giữa trung tâm Ba Đình
???? VỊ TRÍ ĐẸP – KHU VIP VĂN CAO
Nhà thuộc khu Văn Cao – Ba Đình
Ngõ thông thoáng – kết nối thuận tiện
Nhà 2 thoáng trước sau – cực kỳ sáng và mát
???? Di chuyển nhanh:
Hồ Tây
Liễu Giai – Đội Cấn – Kim Mã
Lotte Center Hà Nội
???? Khu vực:
Dân trí cao
An ninh tốt
Nhiều tiện ích cao cấp xung quanh
???? Phù hợp gia đình muốn sống trung tâm nhưng yên tĩnh, đẳng cấp
???? THÔNG TIN CHI TIẾT
Diện tích: 54m²
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 54 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 7 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm văn cao 54m 6 tầng thang máy ngõ thông 2 thoáng giá 19.5 tỷ 0336212066", có mã số #320792, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu