Bán chdv ngang 4.5m mtkd trần bá giao view bãi sau gò vấp 108m2 13pn tn 50tr 16.5 tỷ
Đường Trần Bá Giao, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP HCM
16 tỷ 500 triệu
108 m2 (45x24)
13 pn
13 wc
07-05-2026
Thông tin mô tả:
Bán CHDV ngang 4.5m MTKD Trần Bá Giao view bãi sau Gò Vấp 108m2 13PN TN 50tr 16.5 tỷ
* Hộ kinh doanh căn hộ ngay mặt tiền Trần Bá Giao, view sông mát mẻ quanh năm, tiện ích đáng sống.
* Vị trí trung tâm Gò Vấp vài phút qua Bình Thạnh, Quận 1 nhanh chóng.
* Hộ kinh doanh căn hộ ngay mặt tiền Trần Bá Giao, view sông mát mẻ quanh năm, tiện ích đáng sống.
* Vị trí trung tâm Gò Vấp vài phút qua Bình Thạnh, Quận 1 nhanh chóng.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 24 m |
| Diện tích | 108 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 13 |
| Nhà tắm | 13 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán chdv ngang 4.5m mtkd trần bá giao view bãi sau gò vấp 108m2 13pn tn 50tr 16.5 tỷ", có mã số #319694, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu