Bán đất mặt phố thụy khuê - tây hồ - 200m2 - mặt tiền 12m - lý tưởng xây building - 93 tỷ
Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội
93 tỷ
200 m2 (12x17)
9 giờ trước
Thông tin mô tả:
₋ Diện tích 200m2, mặt tiền rộng 12m siêu đẹp.
₋ Hiện trạng là nhà cấp 4, dễ dàng làm mặt bằng để xây tòa building mới. Hỗ trợ khách xin GPXD quy mô 7 tầng 1 hầm.
₋ Vị trí đắc địa mặt phố, vỉa hè rộng, quy hoạch ổn định. Khu vực VIP sầm uất, hàng xóm toàn Building và Apartment cao tầng, cực kỳ hiếm nhà bán.
₋ Tiềm năng đầu tư giữ tiền đỉnh cao, lý tưởng để xây tòa văn phòng hoặc căn hộ dịch vụ cao cấp cho thuê hiệu suất khủng.
₋ Diện tích 200m2, mặt tiền rộng 12m siêu đẹp.
₋ Hiện trạng là nhà cấp 4, dễ dàng làm mặt bằng để xây tòa building mới. Hỗ trợ khách xin GPXD quy mô 7 tầng 1 hầm.
₋ Vị trí đắc địa mặt phố, vỉa hè rộng, quy hoạch ổn định. Khu vực VIP sầm uất, hàng xóm toàn Building và Apartment cao tầng, cực kỳ hiếm nhà bán.
₋ Tiềm năng đầu tư giữ tiền đỉnh cao, lý tưởng để xây tòa văn phòng hoặc căn hộ dịch vụ cao cấp cho thuê hiệu suất khủng.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 15 tầng |
| Chiều ngang | 12 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 200 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất mặt phố thụy khuê - tây hồ - 200m2 - mặt tiền 12m - lý tưởng xây building - 93 tỷ", có mã số #321611, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu