Bán nhà vũ tuấn chiêu tây hồ, ô tô vào nhà, lô góc, mặt tiền 7m, 100m, chỉ 3x tỷ
Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội
38 tỷ 500 triệu
100 m2 (7x14.3)
6 pn
5 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Khu trung tâm Tây Hồ, gần Hồ Tây, Nhật Chiêu, Lạc Long Quân, không gian sống thoáng đẹp, dân trí cao, phù hợp an cư lâu dài
Nhà diện tích 100m, mặt tiền 7m rộng hiếm, lô góc thoáng sáng, ô tô vào nhà thuận tiện, công năng sử dụng cực tốt
Phù hợp ở kết hợp làm villa, apartment hoặc giữ tài sản lâu dài tại khu vực phát triển mạnh của Tây Hồ
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
Chỉ 3x tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Nhà diện tích 100m, mặt tiền 7m rộng hiếm, lô góc thoáng sáng, ô tô vào nhà thuận tiện, công năng sử dụng cực tốt
Phù hợp ở kết hợp làm villa, apartment hoặc giữ tài sản lâu dài tại khu vực phát triển mạnh của Tây Hồ
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
Chỉ 3x tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà vũ tuấn chiêu tây hồ, ô tô vào nhà, lô góc, mặt tiền 7m, 100m, chỉ 3x tỷ", có mã số #321360, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu