Bán đất tặng nhà 2 tầng ngọc thụy-2 thoáng- oto chạy vòng quanh-75m-14 tỷ(tl)
Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội
14 tỷ
75 m2 (5x15)
3 pn
2 wc
21-03-2026
Thông tin mô tả:
Bán đất tặng nhà 2 tầng Ngọc Thụy-2 thoáng- oto chạy Vòng Quanh-75m-14 tỷ(TL
VỊ TRÍ ĐẸP ĐỈNH - VÀI BƯỚC RA KHAI SƠN- HAI THOÁNG TRƯỚC SAU - NGÕ Ô TÔ THÔNG, Ô TÔ VÀO NHÀ - THỬA ĐẤT ĐẸP - KHÔNG QUY HOẠCH ????????
VỊ TRÍ ĐẸP ĐỈNH - VÀI BƯỚC RA KHAI SƠN- HAI THOÁNG TRƯỚC SAU - NGÕ Ô TÔ THÔNG, Ô TÔ VÀO NHÀ - THỬA ĐẤT ĐẸP - KHÔNG QUY HOẠCH ????????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 75 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất tặng nhà 2 tầng ngọc thụy-2 thoáng- oto chạy vòng quanh-75m-14 tỷ(tl)", có mã số #308949, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu