TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Bán đất tặng nhà đường phạm văn đồng – bắc từ liêm – hà nội diện tích: 79,5m² – nhà 3 tầng mặt tiền: 5,95m đường trước nhà 3,5m, ô tô 7 chỗ vào đất .
Đường Phạm Văn Đồng, Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
14 tỷ 200 triệu
79 m2 (59x15)
2 pn
3 wc
13-03-2026
Thông tin mô tả:
Bán đất tặng nhà đường Phạm Văn Đồng – Bắc Từ Liêm – Hà Nội
Diện tích: 79,5m² – Nhà 3 tầng
Mặt tiền: 5,95m
Đường trước nhà 3,5m, ô tô 7 chỗ vào đất
Giao thông thuận tiện, ô tô đi lại thông Xuân Đỉnh – Đỗ Nhuận
Gần CV Hòa Bình, trường học, chợ và nhiều tiện ích xung quanh
Phù hợp ở lâu dài, kinh doanh nhỏ hoặc đầu tư
???? SĐCC, pháp lý rõ ràng???? Giá: 14,2 tỷ
???? Liên hệ xem đất: 0914327583
Diện tích: 79,5m² – Nhà 3 tầng
Mặt tiền: 5,95m
Đường trước nhà 3,5m, ô tô 7 chỗ vào đất
Giao thông thuận tiện, ô tô đi lại thông Xuân Đỉnh – Đỗ Nhuận
Gần CV Hòa Bình, trường học, chợ và nhiều tiện ích xung quanh
Phù hợp ở lâu dài, kinh doanh nhỏ hoặc đầu tư
???? SĐCC, pháp lý rõ ràng???? Giá: 14,2 tỷ
???? Liên hệ xem đất: 0914327583
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 59 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 79 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Bán đất tặng nhà đường phạm văn đồng – bắc từ liêm – hà nội diện tích: 79,5m² – nhà 3 tầng mặt tiền: 5,95m đường trước nhà 3,5m, ô tô 7 chỗ vào đất .", có mã số #307522, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu