TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Bán đất tặng nhà sát mặt phố bồ đề- viiew hồ- ô tô 55m mặt tiền 5m nhỉnh 13 tỷ(tl)
Đường Lâm Du Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
13 tỷ 700 triệu
55 m2 (5x11)
3 pn
14-03-2026
Thông tin mô tả:
Bán đất tặng nhà sát mặt phố Bồ Đề- Viiew Hồ- Ô tô 55m mặt tiền 5m nhỉnh 13 tỷ(TL)
Vị trí đẹp, ô tô đỗ cửa, ô tô vào nhà.
Vị trí đẹp, ô tô đỗ cửa, ô tô vào nhà.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 55 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Bán đất tặng nhà sát mặt phố bồ đề- viiew hồ- ô tô 55m mặt tiền 5m nhỉnh 13 tỷ(tl)", có mã số #307530, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu