Bán đất tặng nhà ung văn khiêm, bình thạnh, 150m2, hxh 15m, xây cao, giá 20 tỷ
Đường Ung Văn Khiêm, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP HCM
20 tỷ
150 m2 (5x30)
1 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Bán đất hẻm xe hơi 8m Ung Văn Khiêm, P25 Bình Thạnh - Cạnh trường đại học Hutech, Ngoại Thương
+ DT: 5x30 vuông vức
+ Hiện trạng: nhà cũ - Thuận tiện cải tạo, xây mới+ Đường 15m, GPXD Hầm 7 tầng -- Xây Hầm 7 tầng - 25 phòng/20m2 -- Dòng tiền: ~150 triệu- Siêu vị trí trung tâm - Cạnh 5 trường đại học lớn: Hutech 1 -2 , Ngoại Thương, GTVT, Hồng Bàng- Vị trí vô cùng đắc địa,, đi bộ đến trường đại học, phố ẩm thực, chợ,... rất nhiều tiện ích - Hẻm xe hơi 15m, không ngập lụt, phù hợp để phát triển căn hộ dịch vụ
+ DT: 5x30 vuông vức
+ Hiện trạng: nhà cũ - Thuận tiện cải tạo, xây mới+ Đường 15m, GPXD Hầm 7 tầng -- Xây Hầm 7 tầng - 25 phòng/20m2 -- Dòng tiền: ~150 triệu- Siêu vị trí trung tâm - Cạnh 5 trường đại học lớn: Hutech 1 -2 , Ngoại Thương, GTVT, Hồng Bàng- Vị trí vô cùng đắc địa,, đi bộ đến trường đại học, phố ẩm thực, chợ,... rất nhiều tiện ích - Hẻm xe hơi 15m, không ngập lụt, phù hợp để phát triển căn hộ dịch vụ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 30 m |
| Diện tích | 150 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất tặng nhà ung văn khiêm, bình thạnh, 150m2, hxh 15m, xây cao, giá 20 tỷ", có mã số #310553, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu